Class 9/13

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đây là forum dành cho cộng đồng 9/13 (Khóa 2009) của THCS Ngô Quyền

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Top posters

Devil (318)
Lỗi lầm cây lá và gió Bar_leftLỗi lầm cây lá và gió BarLỗi lầm cây lá và gió Bar_right 
ghost_fire (288)
Lỗi lầm cây lá và gió Bar_leftLỗi lầm cây lá và gió BarLỗi lầm cây lá và gió Bar_right 
Rl(huy) (193)
tuanyugi95 (163)
phuong exe (103)
___A_____T______Jayz (97)
bigfire243 (87)
tunglavua007 (56)
Been_Bệnh_Hoạn (36)
tin_vodoi9/13 (26)

Lỗi lầm cây lá và gió

___A_____T______Jayz
    ___A_____T______Jayz
    Học sinh Khá

Điểm danh vọng : 0
    Ngày nhập học : 15/03/2010

Lỗi lầm cây lá và gió Empty Lỗi lầm cây lá và gió

Bài gửi by ___A_____T______Jayz 30/03/10, 03:00 pm

Mỗi sớm mai thức dậy, tôi đều đón nhận một điều tốt đẹp, mọi thứ trong cuộc sống của tôi đều suôn sẻ, tôi vẫn đi làm như mọi ngày, tôi vẫn nhìn lại, trên khoảng trời cao trong và xanh kia, từng bầy chim lượn lờ như chào đón một ngày mới. Và cũng từ những ngày bình thường ấy tôi mới phát hiện ra một điều, cuộc sống mới thật ý nghĩa làm sao.

Tại em rời xa anh hay là tại anh đã đánh mất em, anh vô dụng không biết giữ em ở lại em đã theo một hình bóng khác.

Tại em vô tình hay là tại anh đổi thay...

Anh thấy mình thật nhỏ bé, anh chưa làm điều gì là lớn lao cả. Vậy mà cứ tưởng là mình đã làm rất nhiều. Đối với họ, anh còn kém rất xa nhi! Nhưng cũng giống anh! anh chỉ làm cho em khóc! Những lúc em cần anh thì anh không ở bên em, Anh đã làm cho em mất niềm tin ở anh! Anh thật vô dụng.

Anh chẳng bao giờ biết là Cây yêu lá rất nhiều! Gió không dám nói tiếng tình yêu hoặc cũng có thể là Gió đã nói quá muộn... Anh hơn gió một cái, anh đã nói với em tình cảm của anh mặc dù là đã muộn rồi.

Nếu như Lá cũng nói cho Cây biết về tình cảm của mình nhi! hay chỉ là biểu hiện gì đó thôi. Chỉ cần như vậy thì Cây đã có thể can đảm hơn rồi đúng không em?

Còn em thì sao? Hãy viết lên suy nghĩ của em nhé!

Anh nhớ em!

Hôm nay: 29/03/24, 01:43 pm